Bài gửiThời gian: Đâm chết anh trai vì có ý định 'dê' bạn gái mình EmptyToday at 12:32 am #1
Vick
Vick

Vick

•— Contributor
•— Contributor
...:!:.Tôi yêu Keep Dreams ♥♥.:!:...
default Đâm chết anh trai vì có ý định 'dê' bạn gái mình Wed Jul 31, 2013 8:21 pm
Phát hiện nhiều lần anh trai có ý định "dê" người yêu của mình, Huy đã cầm dao truy sát anh đến chết.

Ngày 31/7, cơ quan CSĐT công an tỉnh Đồng Nai cho biết, đang tạm giữ hình sự Lê Ngọc Huy (20 tuổi, ngụ ấp 1, xã Xuân Hưng, huyện Xuân Lộc) để điều tra về hành vi giết người.

Đâm chết anh trai vì có ý định 'dê' bạn gái mình An-1
Hung thủ Lê Ngọc Huy.

Theo thông tin ban đầu, hơn một tháng nay Huy đưa người yêu là Phương Hoa (SN 1996, ngụ huyện Xuân Lộc) về nhà ở như vợ chồng. Trong nhà còn có vợ chồng anh trai Huy là Lê Ngọc Hải (26 tuổi) sống cùng. Trong thời gian này, Huy phát hiện anh trai có biểu hiện “dê” bạn gái nên ghen tuông. Từ đó 2 người xảy ra mâu thuẫn.

Tối 29/7, Hải đi nhậu về và lớn tiếng đuổi người yêu của em trai mình ra khỏi nhà. Đang trong lúc bực tức, lại nghĩ đến chuyện anh trai định "dê" bạn gái mình nên Huy chạy vào trong nhà dùng dao đâm một nhát trúng lưng Hải khiến nạn nhân gục tại chỗ

Sau khi vụ việc xảy ra, người dân địa phương đưa nạn nhân đến Bệnh viện Đa khoa huyện Xuân Lộc cấp cứu. Tuy nhiên, do vết thương quá nặng nên Hải đã tử vong sau đó.  Riêng Huy sau khi đâm anh trai đã cùng người yêu chạy đến nhà chị gái ruột và bị bắt ngay sau đó.

Message reputation : 100% (1 vote)

Bài gửiThời gian: Đâm chết anh trai vì có ý định 'dê' bạn gái mình EmptyToday at 12:32 am #1
K-Dragon
K-Dragon

K-Dragon

•— Administrators
•— Administrators
...:!:.Tôi yêu Keep Dreams ♥♥.:!:...
default Re: Đâm chết anh trai vì có ý định 'dê' bạn gái mình Sat Aug 03, 2013 12:37 pm
Thèm lol fuck

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Reply Facebook
Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết